The Innovation Game

Công Cụ Chuyển Đổi và Tính Toán The Innovation Game sang Polish Zloty

Tỷ giá chuyển đổi hôm nay từ 1 The Innovation Game(TIG) sang Polish Zloty(PLN) là zł3.79.
Số Tiền
TIG
TIG
Đã chuyển đổi sang
PLN
PLN
Cập nhật lần cuối 2026-07-01 00:00:00.0 (UTC)

Công Cụ Chuyển Đổi và Tính Toán Ju.com giúp bạn dễ dàng chuyển đổi The Innovation Game(TIG) sang Polish Zloty(PLN) theo tỷ giá hối đoái hiện tại. Đây là dữ liệu theo thời gian thực.

Hiện tại, bạn đang xem xét chuyển đổi 1 TIG khi 1 TIG được định giá tại 3.79 PLN.

Vì giá crypto thay đổi thường xuyên nên bạn cần quay lại trang này để kiểm tra kết quả chuyển đổi mới nhất.

Xu Hướng Tỷ Giá chuyển đổi TIG sang PLN

Trong quá khứ 1D, The Innovation Game có +12.98% sang PLN. Biểu đồ xu hướng và giá cho thấy The Innovation Game(TIG) đã tăng từ +12.98% lên PLN và trong 24 giờ qua, Polish Zloty(PLN) đã tăng từ -12.98% lên TIG.

Những yếu tố nào ảnh hưởng đến Tỷ Lệ Chuyển Đổi TIG sang PLN?

The Innovation Game là rising trong tuần này.

Giá hiện tại của The Innovation Game là zł3.79 mỗi TIG. Với nguồn cung lưu thông TIG, có nghĩa là The Innovation Game có tổng vốn hoá thị trường bằng zł132,659,341.65. Lượng giao dịch The Innovation Game đã thay đổi +zł143,225.51 trong 24 giờ qua là +0.07%. Ngoài ra, trong ngày qua, giá trị zł2,197,501.76 của TIG đã được giao dịch.

Vốn Hoá Thị Trường

zł132.65M

Khối Lượng (24 giờ)

zł2.19M

Nguồn Cung Lưu Thông

TIG

Bảng Chuyển Đổi

Tỷ giá hối đoái của The Innovation Game là decreasing.

Giá trị hiện tại của 1 TIG là zł3.79 PLN. Nói cách khác, để mua 5 TIG, bạn sẽ phải trả zł18.95 PLN. Ngược lại, zł1 PLN cho phép bạn giao dịch 0.26 TIG trong khi zł50 PLN sẽ chuyển đổi thành 13.18 TIG, không bao gồm phí nền tảng hoặc phí gas.

Trong 7 ngày qua, tỷ giá hối đoái đã thay đổi +13.46%. Trong khi đó, trong 24 giờ qua, tỷ giá đã thay đổi +12.98%, nghĩa là tỷ giá hối đoái cao nhất của 1 TIG sang Polish Zloty là 3.08 PLN và giá trị thấp nhất trong 24 giờ là 1 TIG đổi lấy 2.75 PLN, bằng -0.27% tương ứng với mức giá hiện tại. Nhìn lại sau một năm, The Innovation Game đã thay đổi -zł0.57 PLN. Điều đó có nghĩa là chỉ trong một năm, giá trị của The Innovation Game đã thay đổi -0.13%.

TIG so với PLN

Số TiềnHôm nay ở mức 00:00
0.5 TIGzł1.89
1 TIGzł3.79
5 TIGzł18.95
10 TIGzł37.90
50 TIGzł189.54
100 TIGzł379.08
500 TIGzł1,895.42
1000 TIGzł3,790.84

PLN so với TIG

Số TiềnHôm nay ở mức 00:00
zł 0.50.13 TIG
zł 10.26 TIG
zł 51.31 TIG
zł 102.63 TIG
zł 5013.18 TIG
zł 10026.37 TIG
zł 500131.89 TIG
zł 1000263.79 TIG

Hôm nay so với 24 giờ qua

Số TiềnHôm nay ở mức 00:0024 giờ quaThay đổi 24 giờ
0.5 TIGzł1.89zł2.11+12.98%
1 TIGzł3.79zł4.22+12.98%
5 TIGzł18.95zł21.13+12.98%
10 TIGzł37.90zł42.26+12.98%
50 TIGzł189.54zł211.31+12.98%
100 TIGzł379.08zł422.63+12.98%
500 TIGzł1,895.42zł2,113.18+12.98%
1000 TIGzł3,790.84zł4,226.36+12.98%

Hôm nay so với 1 tháng trước

Số TiềnHôm nay ở mức 00:001 tháng trướcThay đổi 1 tháng
0.5 TIGzł1.89zł1.19-0.27%
1 TIGzł3.79zł2.39-0.27%
5 TIGzł18.95zł11.98-0.27%
10 TIGzł37.90zł23.96-0.27%
50 TIGzł189.54zł119.82-0.27%
100 TIGzł379.08zł239.65-0.27%
500 TIGzł1,895.42zł1,198.27-0.27%
1000 TIGzł3,790.84zł2,396.54-0.27%

Hôm nay so với 1 năm trước

Số TiềnHôm nay ở mức 00:001 năm trướcThay đổi 1 năm
0.5 TIGzł1.89zł1.60-0.13%
1 TIGzł3.79zł3.21-0.13%
5 TIGzł18.95zł16.09-0.13%
10 TIGzł37.90zł32.19-0.13%
50 TIGzł189.54zł160.97-0.13%
100 TIGzł379.08zł321.95-0.13%
500 TIGzł1,895.42zł1,609.79-0.13%
1000 TIGzł3,790.84zł3,219.59-0.13%

Công Cụ Chuyển Đổi The Innovation Game Phổ Biến

Một số cách chuyển đổi The Innovation Game phổ biến khác sang nhiều loại tiền fiat khác nhau.

Khám phá thêm nhiều crypto

Sau đây là danh sách các loại crypto trong top 20 theo vốn hóa thị trường.

Nội dung này được cung cấp cho bạn chỉ nhằm mục đích thông tin, không tạo thành lời đề nghị hoặc chào mời đề nghị hoặc khuyến nghị của Ju.com về việc mua, bán hoặc nắm giữ chứng khoán, sản phẩm tài chính hoặc công cụ được tham chiếu trong nội dung và không phải là lời khuyên đầu tư, lời khuyên tài chính, lời khuyên giao dịch hoặc bất kỳ loại lời khuyên nào khác. Dữ liệu được trình bày có thể phản ánh giá tài sản được giao dịch trên sàn giao dịch Ju.com cũng như các sàn giao dịch crypto khác và nền tảng dữ liệu thị trường. Ju.com có thể tính phí xử lý các giao dịch crypto, phí này có thể không được thể hiện trong giá chuyển đổi được hiển thị. Ju.com không chịu trách nhiệm về bất kỳ lỗi hoặc sự chậm trễ nào liên quan đến nội dung, hoặc hành động được thực hiện dựa trên bất kỳ nội dung nào.